Software Developer (PHP,Golang,Nodejs)

Tuyển dụng Software Developer (PHP,Golang,Nodejs)

Mô tả công việc

  • Write code Go-lang on micro-service BKGo in-house framework and frameworks like symfony, laravel to build backend.
  • Write javascript code using frameworks like jQuery, Vue.js, ReactJS to build frontend for web and mobile products.
  • Optimize the system to handle large amounts of data.
  • Deploy code on server test, daily production.
  • Participate in product suggestions and optimize these features.

Trách nhiệm

  • Làm việc với các đội ngũ trẻ tài năng và máu lửa
  • Môi trường làm việc thoải mái, năng động
  • Sản phẩm của người Việt chinh phục toàn cầu

Kỹ năng

JavaScript PHP Golang

Yêu cầu kinh nghiệm

  • Proficient in one of the following languages: Java, NodeJS, Javascript, Golang, PHP, Python, Ruby …
  • Ready to learn new languages and technologies to solve problems.
  • Knowledge of software engineering, microservice.
  • Having knowledge, database experience (sql + nosql) is an advantage.
  • Wishing to learn new techniques, build products and applications at a large scale.

Technologies we use

  • PHP / Symfony2 / Laravel / Go-lang / MVC frameworks
  • Javascript / jQuery / NodeJS / ES6 / Vue.js / React + Redux.
  • RabbitMQ / Redis.
  • ElasticSearch / MongoDB / MySQL.
  • UNIX.
  • Java / Spark / Hadoop / HBase.
  • Google Cloud Platform, Azure, BigQuery, Amazon S3

Việc ứng tuyển Online cho một công việc tại 5JobVN, là bạn đã đồng ý tuân thủ và tuân theo các Quy Định và Điều khoản của chúng tôi. Bạn phải đồng ý với các Điều khoản và Điều kiện và tuân thủ các quy định của 5Job.

Thông tin việc làm

  • Ngày đăng: 4 năm trước
  • Lương:
  • Vị trí: Software Developer (PHP,Golang,Nodejs)
  • Loại việc làm: Full Time
  • Địa điểm làm việc:Hà Nội,
  • Giới tính: (Any)
  • Hạn nộp: 23/07/2024

Bản đồ

Thông tin công ty

Các việc làm khác

+ Xem tất cả việc làm

Mạng tìm việc 5Job, kết nối ứng viên với quý công ty!

Dù bạn là ai, công việc gì 5Job đều có thể tìm cho bạn 1 công việc phù hợp, giới thiệu cho quý công ty một ứng viên sáng giá nhất.